News

Wagombea Walioidhinishwa Na Bodi Ya Wadhamini Na Kuanza Kwa Kampeni
Wagombea Walioidhinishwa Na Bodi Ya Wadhamini Na Kuanza...

Ndugu Wanachama, Kamati ya Uchaguzi inapenda kuwataarifu wanachama wote wa Chama cha Soma zaidi

Posted: Oct 10, 2026

Kushuka Kwa Ada Ya Ugombea Nafasi Za Ujumbe Wa Baraza La Uongozi
Kushuka Kwa Ada Ya Ugombea Nafasi Za Ujumbe Wa Baraza L...

Chama cha Wahasibu Tanzania (TAA), kinapenda kuwajulisha wanachama wote kuwa, kufuati Soma zaidi

Posted: Sep 27, 2026

Uongozi wa TAA katika Mkutano Mkuu wa 42 wa Mwaka
Uongozi wa TAA katika Mkutano Mkuu wa 42 wa Mwaka

Uongozi wa TAA katika Mkutano Mkuu wa 42 wa Mwaka

Picha ya kumbukumbu ya Rais wa Soma zaidi

Posted: Jan 28, 2026

Uwezo wa Kitaaluma kuhusu Usimamizi wa Fedha, Uongozi na Matumizi ya Akili Bandia katika Biashara
Uwezo wa Kitaaluma kuhusu Usimamizi wa Fedha, Uongozi n...

Picha ikionesha washiriki wakifuatilia kwa umakini uwasilishwaji wa mada mbalimbali, Soma zaidi

Posted: Apr 28, 2026

Ushiriki na umakini
Ushiriki na umakini

Picha ikionesha washiriki wakifuatilia kwa umakini uwasilishwaji wa mada wakati wa Ma Soma zaidi

Posted: Jan 28, 2026

Mtoa mada akiwasilisha mada kwa washiriki wakati wa Semina ya Usimamizi wa Fedha
Mtoa mada akiwasilisha mada kwa washiriki wakati wa Sem...

Mtoa mada akiwasilisha mada kwa washiriki wakati wa Semina ya Usimamizi wa Fedha, Uta Soma zaidi

Posted: May 20, 2026

Kuandaa Mustakabali wa Uchumi wa Tanzania kupitia Sera za Kifedha
Kuandaa Mustakabali wa Uchumi wa Tanzania kupitia Sera ...

Kuandaa Mustakabali wa Uchumi wa Tanzania kupitia Sera za Kifedha

Picha ya pamoj Soma zaidi

Posted: Jan 28, 2026