Photo Gallery

  • 3
    Uwezo wa Kitaaluma kuhusu Usimamizi wa Fedha, Uongozi na Matumizi ya Akili Bandia katika Biashara

    Uwezo wa Kitaaluma kuhusu Usimamizi wa Fedha, Uongozi na Matumizi ya Akili Bandia katika Biashara

    Posted On : Sep 24, 2026

  • 3
    Mkutano mkuu wa 42 wa mwaka

    Mkutano mkuu wa 42 wa mwaka

    Posted On : Sep 24, 2026

  • 3
    title three

    title three

    Posted On : Sep 24, 2026

  • 3
    Mtoa mada akiwasilisha mada kwa washiriki wakati wa Semina ya Usimamizi wa Fedha

    Mtoa mada akiwasilisha mada kwa washiriki wakati wa Semina ya Usimamizi wa Fedha

    Posted On : Sep 24, 2026

  • 3
    title five

    title five

    Posted On : Sep 24, 2026

  • 3

    Posted On : Sep 24, 2026